Ƙara yawan, yan kasuwa suna amfani
da mutummutumi na kasuwanci a cikin ayyukan su , wanda ke aiwatar da ma’amaloli ta atomatik dangane da takamaiman dabarun ciniki. Godiya ga ƙoƙarin masu haɓakawa, babu ƙarancin bots don kasuwancin hannun jari da shaidu a yau. Duk da haka, yawan robobi sau da yawa yana sa tsarin zaɓi ya zama mai wahala. A ƙasa zaku iya samun bayanin mafi kyawun bots don ciniki a cikin Amurka.
Bita na cinikin mutum-mutumi don ciniki a cikin Amurka – mafi kyawun bots don ciniki ta atomatik a hannun jari da gaba
Mutum-mutumi don kasuwancin hannun jari da shaidu a Amurka, da aka jera a ƙasa, bisa ga ƴan kasuwa, suna da mafi aminci da fayyace hanyar sadarwa.
Tickeron Inc. girma
Tickeron bot ne mai ƙarfi wanda ke amfani da nagartaccen bayanan ɗan adam don inganta ciniki da aikin saka hannun jari. Gidan yanar gizon kamfanin yana ba masu amfani damar samun dama ga tarin albarkatun ciniki kyauta. Tickeron yana buga littattafan e-littattafai, binciken wanda ke taimaka wa ‘yan kasuwa su ci gaba da ci gaba da samun nasara a cikin irin wannan kasuwancin mai wahala. Yawancin zaɓuɓɓuka masu amfani za su iya amfani da su kyauta. Wani mahimmin fasalin Tickeron shine kasancewar na’urar inganta fayil bisa ga bayanan wucin gadi. Yana da cikakken gyare-gyare, don haka masu amfani za su iya tsara shi zuwa daidaitattun hannun jari dangane da manufofinsu da irin haɗarin da suke son ɗauka. Bayan an
tsara fayil ɗinakan dandamali, kayan aikin ciniki na AI za su bincika matsayin ɗan kasuwa ta atomatik kuma su aika da shawarwari kan yadda ake daidaita su don ingantaccen aiki. Yana da kyauta don ƙirƙirar asusun, amma masu amfani za su buƙaci biyan $ 15 kowane wata don samun damar yin amfani da abubuwan ci gaba. A kula! The Tickeron Portfolio Optimizer yana yin la’akari da kewayon abubuwan da za’a iya daidaita su kamar haƙurin haɗari, hangen nesa na saka hannun jari da ƙari. Ƙarfin bot ɗin Tickeron sun haɗa da:
- mai amfani-friendly dubawa;
- dogara;
- bincike da bincike na kasuwar jari bisa ga basirar wucin gadi;
- samar da kayan ilimi.
Yawan bayanai yana da ɗan takaici, wanda sau da yawa yakan rikitar da masu farawa.
DAXrobot
DaxRobot sanannen bot ne don ciniki ta atomatik na hannun jari da shaidu a cikin kasuwar hannun jarin Amurka. ‘Yan kasuwan Amurka ne ke amfani da na’urar robobin wajen ayyukansu. DaxRobot yana haifar da sigina ta hanyar la’akari da nau’ikan algorithms da tsarin ƙirar ƙirar ƙira, wanda ke ba ku damar ƙayyade siginar daidai kuma amfani da su don riba. Ribar mutum-mutumi ya kai 130%, kuma adadin dawowar yana cikin 110%.
DaxRobot yana ba masu farawa damar amfani da sigar demo don sanin abubuwan kasuwanci. Domin fara ciniki akan asusun demo, yakamata ku danna maballin “ROBOT DEMO”. Fa’idodin bot ɗin sun haɗa da:
- sauki da dacewa dubawa;
- 24/7 goyon bayan abokin ciniki;
- dogara;
- babu ƙarin kudade.
Raunan gefen DaxRobot shine:
- ma ɗan gajeren lokacin sigar demo (60s);
- rashin tsari ta wata babbar hukumar gudanarwa.
StocksToTrade
StocksToTrade ingantaccen kayan aikin bincike ne na kasuwar hannun jari. Robot ɗin ya dace da novice yan kasuwa da gogaggun yan kasuwa. Dandalin yana da kayan aiki da fasali da yawa waɗanda ke da sauƙin haɗawa. Wannan bot ɗin yana da duk abubuwan da ɗan kasuwa ke buƙata don kasuwanci. Charts suna aiki lafiya tare da shahararrun alamomi da kayan aiki. ‘Yan kasuwa za su iya zaɓar tsakanin ginshiƙi na fitila/layi da kuma histograms. Bugu da kari, masu amfani suna da ikon saita firam ɗin lokaci daban-daban (daga minti ɗaya zuwa wata ɗaya). Ƙarfin StocksToTrade don hannun jari da shaidu a Amurka sun haɗa da:
- yuwuwar amfani da mutum-mutumi na kyauta na mako guda (don $ 1 kawai);
- samar da kayan horo;
- dogara;
- m ayyuka.
Abinda ya rage shine rashin haɗin kai tare da dillali. In ba haka ba, bot ɗin ya dace da yan kasuwa sosai.
A kula! Masu amfani da StocksToTrade na iya ƙirƙirar jerin kallo da yawa a lokaci guda.
Yadda ake zaɓar mutum-mutumi don ciniki ta atomatik akan musayar – akwai ra’ayi: https://youtu.be/FnqfaYL1rvI
Robot don ciniki ta atomatik akan musayar TrendSpider
TrendSpider sanannen bot ne mai iya yin nazari na lokaci da yawa. Siffar ta musamman ta mutum-mutumi ita ce gane ƙirar fitila ta atomatik. Farashin hannun jari na Amurka da ETFs an ƙirƙira su a ainihin lokacin. Fihirisar bayanai da aka jinkirta da kuma bayanan EOD na gaba wani ɓangare ne na fakitin biyan kuɗi. TrendSpider yana zana layi ta atomatik idan mai amfani ya ba da damar wannan zaɓi. Zanewar layi ta atomatik ya fi dacewa fiye da zanen hannu, adana lokaci da haɓaka daidaiton wannan fasalin.
Ƙarfin ‘yan kasuwa na TrendSpider sun haɗa da:
- dogara;
- mai amfani-friendly dubawa;
- yuwuwar yin amfani da robot kyauta don kwanaki 7;
- ganowa ta atomatik na layin Trend.
TrendSpider mai ƙarfin AI yana sauƙaƙe bincike na fasaha ta hanyar rage lokacin da ake ɗauka don duba sigogi da kuma taimaka muku gano damar da mai amfani zai iya ɓacewa. raunin shirin sune:
- matsalolin da ke tasowa ga masu amfani waɗanda ke son duba sigogi da yawa a lokaci guda;
- jinkirin loading ginshiƙi.
Ra’ayoyin Kasuwanci
Ra’ayoyin Ciniki mutum-mutumi ne na kasuwanci wanda ke haɓaka cikin sauri cikin shahara. Shirin yana sanye da kayan aikin bincike na zamani da basirar wucin gadi. Ra’ayoyin Kasuwanci suna ba ku damar amfani da taga har zuwa ginshiƙi 10 ko 20 dangane da tsarin biyan kuɗi. Godiya ga wannan, tsarin ƙirƙirar zane kai tsaye a kan dandamali ya zama mafi dacewa. Masu amfani kuma za su iya ƙara faɗakarwar farashi kai tsaye zuwa zaɓaɓɓun sigogi. An iyakance adadin ma’aunin ginshiƙi. Ana buƙatar su kawai don saukaka hanyoyin haɗin kai zuwa tallan da ke bayyana yayin dubawa. Kamfanin yana ba wa masu amfani da shi adadi mai yawa na kayan ilimi. ‘Yan kasuwa za su iya zaɓar yin kwas na jagora ko halartar taron karawa juna sani kai tsaye daga Litinin zuwa Alhamis.
Amfanin Ra’ayin Kasuwancin bot:
- 3 algorithms ciniki na hankali na wucin gadi;
- cikakken gwajin baya na atomatik;
- ciniki ta atomatik tare da siginar AI;
- damar samun kyauta zuwa ɗakin ciniki a ainihin lokacin.
Rashin ɓarna na mutum-mutumi don kasuwancin hannun jari da lamuni a Amurka shine rashin aikace-aikacen wayar hannu da ƙira mai ban sha’awa sosai.
Bakin Akwatin Hannu
Black Box Stocks sanannen bot ne na kasuwancin haja a cikin Amurka wanda ke amfani da algorithms na lokaci-lokaci, abubuwan ci-gaban kafofin watsa labarun, da sauran kayan aikin daidai gwargwado. Shirin yana nuna duk mahimman bayanai akan allo ɗaya, wanda shine babban fa’ida. Don amfani da bot, mai ciniki zai biya $99.97 kowane wata. Black Box Stocks ya dace da masu farawa da ƙwararrun yan kasuwa. Tare da duk bayanan da suka dace da aka nuna akan allo ɗaya, ‘yan kasuwa suna da cikakkiyar hangen nesa a kallo. Idan ya cancanta, zaka iya amfani da ƙarin kayan aiki don bincike mai zurfi. Bot ɗin yana da kyau ga yan kasuwa waɗanda suke so su guje wa matsalolin ƙirƙira da kafa sikandire. Ƙarfin hannun jari na Black Box sun haɗa da:
- nuna duk mahimman bayanai akan allo ɗaya;
- sauki da ilhama dubawa;
- dogara;
- m ayyuka.
Wani ɗan takaici shine gaskiyar cewa kamfani yana ba da ƙaramin adadin kayan horo. In ba haka ba, Black Box Stocks bot ya dace da yan kasuwa sosai.
SwingTradeBot
SwingTradeBot yana mai da hankali kan masu duba al’ada sama da 100 waɗanda aka tsara don gano tsarin fasaha wanda aka haɓaka tsawon kwana ɗaya ko fiye. Ana rarraba masu dubawa bisa ga siginar da suke kula da su. Waɗannan ba su ne kawai nau’ikan ba, akwai wasu kamar ƙarfi ko rauni, faɗaɗa kewayon da raguwa. SwingTradeBot shine manufa don farawa da matsakaicin yan kasuwa. Bot din zai taimaka wa ‘yan kasuwa su duba yiwuwar kulla yarjejeniya. Koyaya, yana da kyau a tuna cewa ba za ku iya ƙirƙirar allo na al’ada ba a cikin wannan shirin. SwingTradeBot bot ne wanda, kamar kowane shiri, yana da fa’idodi da rashin amfani.
Ƙarfin robot don kasuwancin hannun jari da shaidu, yan kasuwa sun haɗa da:
- yuwuwar haɗawa lokaci guda har zuwa allon fasaha guda uku;
- sauki dubawa;
- dogara;
- karbi faɗakarwar cikin rana ta imel.
Babban gazawa shine rashin daidaito a bayanan bincike.
A kula! Da zarar an yi ƙima na fasaha na hannun jari, bot ɗin zai ba wa mai ciniki sakamakon, wanda zai ba da damar mai ciniki ya zaɓi mafi kyawun hannun jari don kasuwanci da yanke shawara mai kyau.
MetaStock
MetaStock mutum-mutumi ne wanda ya dace da novice yan kasuwa da gogaggun yan kasuwa. Sabis na goyon bayan fasaha yana taimakawa wajen magance matsalolin da suka taso da sauri. MetaStock yana da gwajin haja-jagoranci-masana’antu da iya yin hasashen iyawa da kuma jadawalin hannun jari, ETFs, fihirisa, shaidu, da kudade a duk duniya. Bot shine jagora a cikin bincike na ginshiƙi na fasaha. Shirin yana ba da sama da farashin 300 da alamun girma, gami da Darvas Box, Gann, Fibonacci da Ichimoku Cloud. Idan ana so, masu amfani za su iya haɓaka alamun nasu bisa tsarin coding na MetaStock. MetaStock yana ɗaya daga cikin ƴan kamfanoni waɗanda ke ɗaukar hasashe da mahimmanci. Tsarin baya na tsarin yana da kyau saboda yana bawa yan kasuwa damar gwada ko ka’idar / ra’ayi ya yi aiki a baya. Hasashen yana ɗaukar hannun jari da cinikin haɗin gwiwa zuwa sabon matakin gabaɗaya. Ta hanyar kunna gwajin baya, zaku iya ganin yadda nasarar dabarun da aka zaɓa za ta iya kasancewa ƙarƙashin wasu yanayi.
Bisa ga sake dubawa na ‘yan kasuwa, ƙarfin robot MetaStock ya haɗa da:
- kyakkyawan baya-baya mai zurfi;
- mafi daidaitaccen hasashen farashi don hannun jari na musamman;
- bude damar yin amfani da kayan ilimi;
- da ikon gina ginshiƙi / nuni a ainihin lokacin;
- dogara;
- goyon bayan fasaha mai kyau aiki.
Keɓancewar bayanan kasuwa na duniya ne. Gudun canja wurin bayanai yana da kyau. Wani ɗan takaici shine ƙirar tsohuwar makaranta na aikace-aikacen Windows da kuma tsawon lokacin yin amfani da shirin.
A kula! Yin amfani da MetaStock, ‘yan kasuwa za su iya kasuwanci ba kawai hannun jari ba, har ma da motoci, ETF na juna, zaɓuɓɓuka, makomar Forex, da shaidu.
Amfani da mutum-mutumi don cinikin hannun jari da lamuni yana bawa yan kasuwa damar ba da alhakinsu ga mataimaki mai wayo. Duk da haka, tsarin zabar bot ya kamata a dauki shi musamman da mahimmanci. Kar a yi sha’awar siyan shirin mafi arha. Zai fi kyau a yi nazarin sake dubawa na ‘yan kasuwa waɗanda suka riga sun tantance fa’idodi da rashin amfani na robot. Yana da mahimmanci a tuna cewa idan aka yi hasara, mai ciniki zai yi asarar kuɗi daga walat ɗinsa, ba daga na wani ba. Don haka, ba zai zama abin ban tsoro ba don bincika sau biyu yadda ake la’akari da zaɓin bot. Ƙimar da aka ba da shawara a cikin labarin zai taimaka wa masu farawa da ƙwararrun ‘yan kasuwa don zaɓar zaɓi mafi dacewa don kasuwancin hannun jari da shaidu a Amurka.