Domin lura da ribar cinikin musayar, wannan yana buƙatar iyawa da yawa daga mahalarta kasuwa. Wannan shi ne sarrafa kadari, ikon yin nazarin yanayin kasuwa daidai, natsuwa da kuma bin tsarin da aka kafa. Duk waɗannan buƙatun suna sanya matsin lamba ga ɗan kasuwa, yana tilasta musu yin kuskure akan motsin rai. Mataimakin wanda ba shi da motsin rai yana iya magance matsalar –
robot ciniki . Labarin yana ba da bayanin bot ɗin ciniki na Magic Bot. An bayyana nau’ikansa, fasali, manyan halaye da ka’idodin daidaitawa.
Kunshin Bot Magic
Ciniki robot Magic bot kayan aiki ne mai inganci don ciniki ta atomatik a cikin hannun jari, kuɗi da kasuwannin gaba. Daidaitaccen fakitin software ya haɗa da:
- Kwas kan mahimman halayen mutum-mutumi, hanyoyin kasuwanci, shigarwa da daidaitawa na ƙarin software.
- Gabaɗaya jagora akan saituna, zaɓin sigogi da haɓaka sigogin gwaji, kadarorin ciniki, aiwatar da umarni bisa ga ƙididdige ƙididdiga da ƙirar fitila . Bugu da ƙari, an ba da umarni don shigarwa, daidaitawa da aiki tare da gwajin Amibroker.
- Cikakken tarihin tare da abubuwan aiki na robot. Rumbun ya ƙunshi fayiloli tare da alamomi, abubuwan ƙwararrun ƙwararrun robot.
Mai haɓakawa yana ba da nau’ikan robot ɗin ciniki da yawa:
- Dangane da alamar Parabolic SAR.
- Stochastic
- MACD.
- Sigar Classic, dangane da Matsakaicin Matsakaici.
Waɗannan nau’ikan a zahiri ba sa bambanta da juna ta ka’idar yin takara. Duk bincike da gudanar da ma’amaloli sun dogara ne akan karatun masu nuna alama, daidaitattun saitunan don saita asarar tasha da kuma karɓar riba an sami ceto. Wannan yana bawa mai amfani damar zaɓar mutum-mutumin mutum-mutumin da ya fi dacewa don yin ciniki ta hanyar da aka sani da dabara bisa ɗayan waɗannan alamomin. Na gaba, muna gabatar da bincike na bot na Magic Bot Classic, wanda ya dogara ne akan
madaidaicin matsakaicin motsi guda biyu .
Gabaɗaya bayanai game da bot
An gina mutum-mutumin ciniki na Magic Bot akan
madaidaitan Matsakaicin Matsala guda biyu . Babban ma’anar irin wannan ginin ya ta’allaka ne a cikin dabarun ciniki mai sauƙi amma mai tasiri don canjin yanayi. An daidaita jujjuyawar yanayin ta hanyar mahaɗar Matsakaicin Motsawa guda biyu. Ketare tsakanin juna yana yiwuwa ne kawai tare da saitunan masu zuwa:
- Ana ɗaukar layin farko a matsayin babba. Yana da tsawon lokaci. Dangane da lokacin da aka yi amfani da shi, ana iya gina shi akan kwanaki 14-220.
- Layi na biyu yana da sauri, tare da ɗan gajeren lokaci.
Dabarun ciniki don irin waɗannan layin sune kamar haka:
- Babban, dogon layi na Matsakaicin Motsawa ana ɗaukarsa tare da ƙimar 50. Wannan ƙimar tana nuna matsakaicin ƙimar farashin kwanaki 50.
- Na biyu, layin jinkirin, ana ɗaukar shi tare da ƙimar 21. Wannan shine matsakaicin ƙimar kwanakin ciniki na 21.
A cikin haɓakawa, jinkirin layin 50 zai kasance a ƙasa da layin sauri 21. Lokacin da yanayin ya canza zuwa raguwa, masu nuna alama za su haye – layin 21 zai haye 50 daga sama kuma ya ɗauki matsayi a ƙarƙashin matsakaicin matsananciyar motsi. Alamun canjin yanayi daga koma baya zuwa sama yana faruwa ta hanya ɗaya, amma tare da bambancin cewa yanzu layin jinkirin ya ketare mai sauri. Wannan dabarar tana da illoli da yawa. Daga cikin waɗannan, zamu iya bambanta:
- Kuri’a na ƙarya crossovers tare da high volatility.
- Lag.
- Tare da rashin ƙwarewa, ba shi yiwuwa a ƙayyade mafi mahimmancin batu don buɗe kasuwancin.
Magic Bot yana jure duk waɗannan gazawar. Yana daidaitawa ta atomatik zuwa canje-canje a cikin rashin ƙarfi, don haka rage haɗarin shiga kasuwa akan siginar ƙarya.
Siffofin ciniki
Yin amfani da dabarun ƙetare 2 Matsakaicin Matsakaicin Matsala yana da alaƙa da wasu haɗari. Robot na “Magic Bot” yana kawar da duk wani haɗari, kuma yana magance babbar matsalar mai ciniki – amincewa da yanke shawara na kasuwanci. Abubuwan software sun haɗa da:
- Faɗin gyare-gyare na mafi dacewa sigogi na alamomi 2, don ƙayyadaddun kadari. Waɗannan saituna suna taimakawa rage yawan hayaniyar kasuwa akan musamman kadarorin da ba su da ƙarfi, ta haka za su rage yawan adadin wuraren shigar karya.
- Tace . An yi amfani da shi don kawar da kurakurai masu alaƙa da buɗe ma’amaloli akan fashewar farashin karya. Bugu da ƙari, yana yiwuwa a tace sigina don wuraren rufewa.
- Iyakance fasalin kasuwanci . Yanzu duk ma’amaloli an buɗe su daidai daidai gwargwado, ba tare da zamewa kaɗan ba. Irin wannan aikin yana taimakawa wajen rufe umarni na budewa tare da iyakar riba, a gaban tsalle-tsalle na farashi a cikin kishiyar shugabanci.
- Tsaida tsarin asara . Yana ba ku damar saita matakin asarar tasha, bisa ga rashin ƙarfi na yanzu. Mutum-mutumi yana saita matakin da kansa bisa lamba da tsayin tsallen farashin a cikin mafi kusa. Idan kasuwa ta natsu, an sanya tasha a kusa da bude kasuwancin. Tare da babban rashin ƙarfi, matakin yana motsawa mafi girma. Ƙari ga aikin shine saitin motsi zuwa matakin ba tare da asara ba.
- Lissafi don bayyanar da ƙididdiga na fasaha da ƙirar fitila . Yana ba ku damar amsawa ga samuwar waɗannan abubuwan, sannan cin riba ko buɗe ƙarin ma’amaloli.
- Matsakaicin yawan amfanin ƙasa . Yanayin yana ba ku damar buɗe ƙarin ma’amaloli, rufe umarni a wani ɓangare, buɗe ma’amaloli nan da nan bayan rufe waɗanda suka gabata. Yana yiwuwa a saita tazara a cikin maki tsakanin buɗaɗɗen umarni. Irin wannan ciniki yana ƙara yawan ribar ajiyar kuɗi, yana rage yawan ma’amaloli da ba a rubuta ba, kuma yana ba da damar mai ciniki ya kasance a kasuwa kullum.
Duk wannan aikin yana aiki daidai yadda ya kamata a cikin kuɗi, haja da kasuwanni masu ƙima. Hakanan mai amfani zai iya gwada saitunan kuma ya kunna robot a cikin yanayin “Kwararren”. Wannan fasalin yana hana ciniki ta atomatik ta bot, amma yana ba ku damar karɓar ingantattun sigina. Wani fasali mai amfani na “Magic Bot” shine ikon daidaita saituna dangane da canje-canje a cikin rashin ƙarfi. Wannan fasalin yana rage haɗarin buɗe kasuwancin akan karya karya. Ana samun wannan aikin a cikin yanayin atomatik da na hannu. Yanayin atomatik yana ƙayyade halin da ake ciki a kasuwa da sauri kuma ya dace da shi. Yanayin manual yana buƙatar sarrafawa akai-akai, saurin amsawa.
Shigar da Magic Bot
Robot ciniki “Magic Bot” yana ƙunshe a cikin ma’ajiyar bayanai, tare da babban fakitin fayil. Software ya dace don shigarwa akan tashoshin MT4-5, da kuma
QUIK . Mai zuwa shine bayanin shigarwa a cikin tashar ciniki MT 4:
- Sayi (an biya mutum-mutumin) kuma zazzage duk tarihin fayil ɗin aiki na bot.
- Cire kayan tarihin.
- Je zuwa babban fayil na MT 4, zuwa babban fayil “MQL4”. Na gaba, je zuwa sashin “Masana”.
- Loda fayiloli tare da kari na “ex4” da “mql4” zuwa kundin “Kwararru”.
- Matsar da fayilolin tare da tsawo na dll zuwa kundin “laburare”.
- Matsar da saitin Matsakaicin Matsakaicin Matsala zuwa babban fayil ɗin Manuniya.
Na gaba, kuna buƙatar sake kunna tashar kuma fara saita mutum-mutumi. Bayan shigar da tarihin, kuna buƙatar zazzage ƙarin fayiloli tare da saituna. Fakiti ne tare da ƙididdiga na asali da ƙima don daidaita ma’auni na Matsakaicin Motsawa. Bayan zazzagewa, je zuwa saitunan. Babu saituna na musamman. Ana yin komai ta atomatik. Da ake bukata:
- Zaɓi “Magic Bot” daga jerin masu ba da shawara kuma buɗe menu na kaddarorin sa.
- A cikin menu, ƙyale mai ba da shawara don kasuwanci, shigo da DLL, canza saitunan ku.
- Na gaba, buɗe menu na saiti na robot kanta.
Ƙari ga haka, kawai ana saita sigogi masu zuwa:
- Tsarin lokaci – H1 da aka fi so da sama.
- Kadari. Abubuwan da aka fi so tare da dala, misali, GBP/USD, EUR/USD.
Bugu da ƙari, zaku iya saita mafi ƙarancin tazara a cikin maki tsakanin buɗaɗɗen ciniki. Wannan siga yana ba ku damar ƙara buɗaɗɗen matsayi bin yanayin. Duk sauran saitunan an riga an loda su a baya kuma an shigar dasu ta atomatik, godiya ga shigo da DLL. Na gaba, ana buƙatar gwada saitunan. Ana iya yin wannan ta amfani da shirye-shirye na ɓangare na uku ko akan asusun demo. Abin da ke sa mutum-mutumin ciniki na Magic Bot ya zama na musamman: https://youtu.be/H0VXfrRs9Xg Magic Bot software ce mai inganci wacce ta dace da masu farawa da ƙwararru. Babban fa’idarsa shine samun cikakkiyar fakitin saitunan mutum wanda ke amsa canje-canje a cikin yanayin kasuwa don kadari. Wannan tsarin yana taimakawa wajen rage haɗarin ciniki sosai,