Kun saba da ayyukan OpexBot kuma kuna son amfani da mataimakin ciniki. Don yin wannan kuna buƙatar shigarwa kuma saita shi.
1. Shigarwa
1.1. Shigar nodejs
Je zuwa https://nodejs.org/en/download , zazzage sigar tsarin aikin ku kuma shigar. Na gaba, buɗe tasha (layin umarni). Misali, a cikin Windows, danna maballin Win + R, rubuta cmd kuma danna Shigar. Haka abu a cikin sauran OS.
node -v
. Idan an shigar da nodejs, zaku ga sigar sa!
1.2 Shigar da OpenBot
Bayan haka, a cikin tashar guda ɗaya, shigar da umarni a jere: mkdir opexbot
– ƙirƙirar directory (fayil), sunan babban fayil na opexbot cd opexbot
– je zuwa babban fayil ɗin da muka ƙirƙira npm i opexbot
– shigar da opexbot npx opexbot
– ƙaddamar da opexbot.
2. Ƙaddamar da kuma kafa OpenBot
Bayan nasarar kammala matakan da suka gabata, zaku iya buɗe OpexBot a cikin burauzar ku ta amfani da hanyar haɗin yanar gizon http://localhost:3056/settings Mataki na farko, a shafin saitunan, shine bincika uwar garken.
2.1 Duban uwar garke
2.2 Kunna shirin
Muna ɗaukar maɓallin kunna shirin daga https://opexflow.com
- Shiga shafin ta hanyar telegram
- Kuyi subscribing tashar telegram https://t.me/opexflow , wanda ke dauke da labarai game da sabunta shirye-shirye da sauran bayanai masu amfani.
- Bayan wannan, maɓallin kunnawa zai kasance a shafin bayanin martaba
2.3 Alamar isa ga Tinkoff Investments
Bi hanyar haɗin yanar gizon , sannan buɗe asusu tare da Tinkoff Investments idan ba ku da ɗaya. A cikin cikakken sigar rukunin yanar gizon (ba a cikin aikace-aikacen ba, ba a cikin sigar wayar hannu ba), je zuwa shafin saitunan kuma ƙirƙirar alama a can. Nemo ƙarin yadda ake samun alamar.
2.4 Alamar bot don sanarwa
Idan kuna son karɓar sanarwa game da matsayin asusun ku a cikin Telegram, to kuna buƙatar ƙirƙirar bot ɗin Telegram na ku.
Idan baku yi shirin amfani da bot ɗin telegram don sadarwa tare da mataimakin ciniki ba, to zaku iya tsallake wannan matakin saitin.
Yadda ake ƙirƙirar bot ɗin Telegram an bayyana shi a cikin labarin hukuma . A takaice, don ƙirƙirar bot ɗin telegram kuna buƙatar:
- Je zuwa BotFather
- Shigar da umarni /newbot
- Shigar da sunan mutum-mutumi
- Shigar da shiga na mutum-mutumi, wanda ya ƙare a cikin bot
- Samu alama kuma shigar da shi a shafin saiti
Очень интересно и нужно освободить от ненужного пяленья в экран! Я бы желала увилетьн и попробовать в торговле робота с алгоритмом конвергенции и дивергенции, т к они очень полезные и действенные.