Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi – umarnin mataki-mataki

Yadda za a zaɓa da ƙirƙirar walat ɗin crypto a cikin haƙiƙanin 2022 a cikin ainihin Rashanci da na ƙasashen waje – bayanai na yau da kullun, umarnin kan
yadda ake zaɓar walat ɗin crypto don dandamali da na’urori daban-daban. Cryptocurrencies sun bambanta da kuɗi na yau da kullun saboda ba a adana su a cikin walat na zahiri ko bankuna ba, amma a cikin tsarin blockchain. Tsabar kudi, alamu, tarihin ma’amala, farashin tsabar kudi – duk wannan ana adana shi akan blockchain. Ba za a iya canza wannan bayanan ko lalata ba, kuma blockchain zai daina aiki ne kawai idan aka rufe Intanet a duniya.

Wallet Crypto – menene shi

Wallet ɗin Cryptocurrency ba sa adana kuɗin dijital a zahiri. Yana kan blockchain kuma baya barin shi. Wallet ɗin cryptocurrency shiri ne ko aikace-aikacen hannu wanda ke sarrafa maɓallan sirri da aika buƙatun zuwa hanyar sadarwa. Wurin yana nuna ma’auni na tsabar kudi da alamu, yana ba ku damar canja wurin kadarori, amfani da kwangiloli masu wayo da haɗawa zuwa
dandamalin da aka raba .
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki

Yadda ake zaɓar walat ɗin crypto a cikin gaskiyar 2022

Akwai nau’ikan walat ɗin cryptocurrency daban-daban, gami da walat ɗin tebur, wallet ɗin hannu, sabis na girgije, da walat ɗin hardware. Babu ɗayansu da yake cikakke, kuma wajibi ne a zaɓi wanda ya dace da wasu dalilai. Idan ya zo ga adana makudan kuɗi na dogon lokaci, yana da kyau a yi amfani da walat ɗin kayan masarufi da aka biya, ko aƙalla walat ɗin gida na software. Don ma’amala akai-akai, zaku iya amfani da walat ta hannu ko yanar gizo. Dangane da abubuwan da suka faru na 2022, yana da mahimmanci musamman a kusanci wannan batun a hankali. Ɗaya daga cikin muhimman abubuwan da za a yi la’akari da su kafin kasuwanci ko adana cryptocurrencies shine samun walat ɗin crypto daidai. A cikin hakikanin 2022, ya kamata a ba da fifiko ga zaɓuɓɓuka tare da matakan tsaro masu kyau da kuma kyakkyawan suna. A farkon zamanin cryptocurrency, duk walat ɗin sun ba da ikon sarrafa tsabar kuɗi ɗaya ko alama, amma lokuta sun canza, kuma a yau multicurrency yana cikin fage. Babban abin da ake buƙata don walat ɗin cryptocurrency a cikin 2022 babban matakin tsaro ne. Amintaccen walat ɗin cryptocurrency yakamata ya sami abubuwan tsaro masu zuwa:

  1. Tsarin maɓalli biyu.
  2. Matakan tsaro da yawa.

Tabbas, mafi amintaccen duka dole ne ya zama walat ɗin layi. Misali, zaku iya adana tsabar kudi ko alamu akan filasha. Koyaya, wannan bai dace ba idan kuna buƙatar kuɗi cikin gaggawa. Hakanan, ana iya sace filasha.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-matakiHardware wallets kamar Trezor da Ledger suma suna da tsaro sosai. Suna ba da kariya da yawa daga masu hackers, amma suna da tsada kuma suna da iyakataccen lokaci. Wallets na kan layi sune mafi sauƙi don haka mafari-friendly. A gefe guda, walat ɗin musanya sune mafi ƙarancin amintaccen hanya don adana tsabar kudi da alamu. Ana iya yin kutse a musayar musayar kuma ana iya “sace kuɗaɗen masu amfani”.

Mafi kyawun walat ɗin cryptocurrency a yanzu

TrustWallet yana ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka a yanzu. Baƙi biyu na Rasha, Maxim Rasputin da Viktor Radchenko, waɗanda suka sayar da haƙƙoƙin Binance a cikin 2018 ne suka haɓaka jakar a cikin Silicon Valley. Binance tabbas ya gane yuwuwar wannan sabon walat. Wallet tun daga lokacin ya zama walat ɗin cryptocurrency na hukuma na musayar Binance.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-matakiWallet yana da fa’idodi masu mahimmanci da yawa:

  1. Ana iya shigo da alamu cikin sauƙi cikin walat.
  2. Babban adadin goyan bayan blockchain.
  3. Mai shi kaɗai ne zai iya sarrafa maɓallan su na sirri.
  4. Samun dama ga aikace-aikacen da ba a san su ba da musanya.
  5. Amintaccen mai bincike tare da walat ɗin hannu.
  6. Ana iya musayar cryptocurrencies kuma a siya kai tsaye a cikin walat.
  7. Yiwuwar samun kudin shiga ta hanyar jefa tsabar kudi.
  8. Masu amfani da walat ɗin kuma za su iya karɓar sanarwa ta atomatik game da canje-canjen farashin manyan cryptocurrencies.
  9. Sabis na tallafi mai kyau da sauri.

Wannan wallet kuma yana da wasu rashin amfani. Misali, mutane da yawa suna la’akari da rashin tabbatar da abubuwa biyu a matsayin rashin lahani. Duk da haka, ba a buƙatar tabbatar da abubuwa biyu da gaske tun da mai amfani shine keɓaɓɓen mabuɗin sirri kuma ba a sarrafa tsarin daga waje. Hakanan zaka iya samun damar shiga walat ɗinka tare da hoton yatsa.

Don kiyaye walat ɗin ku amintacce, yana da mahimmanci a ajiye kalmar dawo da ku a wuri mai aminci. Idan kuna buƙatar matakin tsaro mafi girma, ana ba da shawarar siyan walat ɗin kayan aiki.

Yadda ake zaɓar walat ɗin cryptocurrency don dandamali da na’urori daban-daban

Zaɓin mafi kyawun walat ya dogara da fahimtar fasaha da burin. Da ke ƙasa akwai shawarwari don nau’ikan walat daban-daban don yanayi daban-daban. An shawarci masu farawa su fara da walat ɗin kan layi tare da ƙananan kuɗin ciniki. SoFi, Robinhood da Coinbase cikakke ne a wannan yanayin. Wallet ɗin kayan aiki yana ba da mafi kyawun tsaro. Ga masu amfani da ci gaba, walat kamar Trezor da Ledger sune mafi kyau.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-matakiAn shawarci masu sha’awar gaske suyi la’akari da keɓaɓɓen walat ɗin cryptocurrency tare da tsaro da abubuwan ci gaba. Coinbase, Trezor, Ledger, Edge, da Fitowa sune tabbataccen zaɓuɓɓuka. A ƙasa zaku iya ganin cikakken bayyani na walat ɗin cryptocurrency daban-daban.

Wallet na gida tare da cryptocurrency.

Ana ɗora wannan nau’in walat ɗin akan rumbun kwamfutarka. Wannan bambance-bambancen kuma ana kiransa da “fat walat”. Misali, walat ɗin bitcoin na yanzu suna ɗaukar sama da gigabytes 330 saboda duk blockchain dole ne a saukar da shi zuwa kwamfuta lokaci ɗaya. Jaxx walat ɗin cryptocurrency
suna da aminci gwargwadon yiwuwa. Baya ga ajiyar sanyi na tsabar kudi, walat ɗin yana goyan bayan wani Layer na tsaro a cikin nau’in lambar musamman.
Fitowa , jagororin jakunkuna na gida, yana ba da tsabar kudi sama da 100 waɗanda za a iya musayar su nan take a cikin walat ɗin kuma yana da ƙayyadaddun abokantaka na mai amfani. Keɓaɓɓen maɓallin keɓaɓɓen abokin ciniki ke kiyaye shi. Akwai kuma sigar wayar hannu ta wannan wallet. Wani walat ɗin gida –
Electrum Bitcoin. Wannan yana ɗaya daga cikin tsoffin wallets, tun daga farkon zamanin bitcoin. Gabaɗaya, duk abin da ke cikin wannan walat ɗin yana da kyau kuma abin dogaro ne. Abinda kawai ke ƙasa shine zaɓin tsabar kudi yana iyakance. Kuna iya adana BTC, BCH, LTC da DASH kawai kuma kowane tsabar kudin yana buƙatar walat daban.

Wallet na kan layi

Koyaushe suna kan blockchain, suna da sauri, ba sa buƙatar zazzage duk blockchain, kuma gabaɗaya suna da amfani ga sabbin masu shigowa duniyar cryptocurrencies.
Coinbase shine mafi shahararren walat ɗin cryptocurrency a Yamma. Don amfani da sabis ɗin, kuna buƙatar tabbatar da ainihin ku da asusun banki. Ana adana maɓallai masu zaman kansu na walat ɗin akan amintattun sabar kamfanin, kuma ana adana duk kuɗin mai amfani a cikin ajiyar sanyi. Wallet Cryptopay
shine walat ɗin kan layi don manyan tsabar kudi da yawa kamar BTC, ETH, LTC, XRP. Wannan hanya tana ba ku damar canja wurin kuɗi kai tsaye tsakanin walat ɗin cryptocurrency da asusun banki. Wallet ɗin yana amintacce tare da shiga abubuwa biyu.
bitgo– Multi-currency walat. Yana da matukar abin dogaro godiya ga fasahar sa hannu da yawa. Babu damar shiga maɓalli da kadarorin mai amfani. Akwai maɓalli guda ɗaya kawai akan sabar. Ba za a iya amfani da walat ɗin ba tare da tantance abubuwa biyu ba. Duk asusu suna da inshora daga hacking.
Matbi walat ɗin cryptocurrency ne kuma musayar kuɗi duk an birgima zuwa ɗaya. Wannan hanya ce mai dacewa don siyan cryptocurrencies ga rubles nan take. Kuna iya siye da siyar da alamu da tsabar kudi da yawa don rubles. Ana kiyaye walat ɗin ta ingantaccen abu uku: lambar SMS, tabbatar da imel da lambar PIN. Idan daya daga cikin na’urorin aka yi kutse, mai amfani ba zai rasa damar shiga jakar su ba. Wallet ɗin yana da abokantaka, yana da umarni da yawa don masu farawa.
karficoinmatasan takarda ne da walat ɗin lantarki. Ana fitar da maɓallan sau ɗaya kawai, a cikin nau’in takaddar PDF wanda za’a iya bugawa. Da zarar an buga shi, an lalatar da shi kuma wani ba zai iya gane shi ba sai mai shi. Babban abu shi ne cewa takarda mai mahimmanci kanta bai kamata a rasa ba, kamar yadda sau da yawa ya faru a farkon kwanakin Bitcoin. Baya ga haka, jakar jaka ce mai aminci sosai kuma matakan tsaro suna da almubazzaranci da ban mamaki.
Zapo – wannan jakar za a iya amfani dashi kawai idan abokin ciniki yana zaune a waje da Tarayyar Rasha. Kuna iya buɗe asusun bitcoin akan sabis ɗin da aka haɗa da katin banki. Ana iya biyan duk sayayya kai tsaye tare da bitcoins. Wallet ɗin yana samuwa azaman app don Android da iOS.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki

Cold wallets don cryptocurrencies

Wallet ko walat ɗin kayan aiki shine mafi amintaccen hanyar adana cryptocurrencies. Wannan walat ɗin yana adana duk maɓallan layi ba a haɗa shi da hanyar sadarwa ba. Ana yin duk ma’amaloli a gefen na’urar, don haka wannan zaɓin yana da aminci sosai. Wani mutumin da ya yi hasarar dukiya ne ya kera wallet ɗin Trezor
cryptocurrency . Wallet ɗin yana ɗaukar mafi yawan shahararrun tsabar kudi kuma ana iya daidaita shi tare da masu bincike da walat ɗin kan layi.
Ledger Nano S ƙaramin walat ne kuma amintacce sosai. Yana kama da filasha na yau da kullun kuma yana da matakan kariya da yawa. Ana sarrafa walat ɗin ta amfani da shiri na musamman – Admin.
KeepKey– Har ila yau, kebul na USB kuma yana da aminci sosai. An ɓoye duk ma’amaloli ta amfani da algorithm na musamman. Ana adana maɓallan a cikin jaka kawai. Akwai tashoshin USB da yawa. Ana amfani da su don kafa haɗi tare da kwamfuta.

Dogaran walat ɗin cryptocurrency don wayoyin hannu

Baya ga Trust Wallet, Coinomi kuma ya yi fice a cikin layin wayar hannu crypto wallets. Hakanan akwai nau’in tebur na walat. Wannan wallet ɗin ya shahara sosai saboda sauƙin amfani da shi, ƙirar harshen Rashanci da na’urorin musaya guda biyu. Wallet yana riƙe da adadi mai yawa na tsabar kudi, yana dacewa da sauƙi.
Mycelium wata jakar wayar hannu ce mai sauƙi. Duk ma’amaloli akan wannan walat ɗin suna da sauri sosai.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki

Mafi kyawun walat mai bincike

MetaMask ana ɗaukar mafi kyawun walat mai bincike a yau
. Ya dogara ne akan MyEtherWallet, walat ɗin cibiyar sadarwar Ethereum.

Menene mafi kyawun walat ɗin cryptocurrency?

Mafi amintattun walat ɗin cryptocurrency tabbas su ne walat ɗin sanyi kamar Trezor da Ledger, amma da yawa ya dogara da mai amfani. Bayan haka, kashi biyu bisa uku na walat ɗin cryptocurrency ana yin kutse saboda rashin kulawar masu su. Shawarwari kan yadda ake kiyaye kuɗin cryptocurrency lafiya:

  1. Yi amfani da kalmar sirri mai ƙarfi. Dole ne ya zama haɗin haruffa da lambobi daga wani harka daban. Ba za ku iya adana kalmomin shiga a kwamfutarka ba.
  2. Kar a sauke software daga shafukan da ba a sani ba ko bi hanyoyin haɗi daga imel.
  3. Yi amfani da iyakar tsaro akan duk shafuka – shiga ko’ina tare da 2FA.

Kafin zabar walat ɗin cryptocurrency, ana ba da shawarar karanta ra’ayoyin mutane akan forums daban-daban, hanyoyin bita da hanyoyin sadarwar zamantakewa.

Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto – haƙiƙanin ƙasashen waje

A matsayin misali, za a yi la’akari da rajistar wallet na Fitowa. Wannan sanannen wallet ɗin cryptocurrency ne. Ko da yake Fitowa kyauta ce, tana da fasali masu amfani da yawa:

  • 24/7 goyon bayan abokin ciniki;
  • tallafi don fiye da 100 daban-daban cryptocurrencies;
  • yiwuwar musayar tsakanin cryptocurrencies;
  • Tallafin walat ɗin hardware na Trezor;
  • damar samun lada don saka hannun jari akan ADA da sauran kadarori 5.

Mataki 1. Zazzage walat ɗin Fitowa. Kuna iya saukar da walat ɗin bitcoin na Exodus kyauta. Mataki 2. Shigar da walat. Mataki na farko shine ƙirƙirar kalmar sirri don walat ɗin ku na bitcoin.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-matakiMataki 3. Rubuta kalmar da aka karɓa don dawo da walat akan takarda kuma yi kwafi da hannu.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-matakiMataki 4. Shigar da walat. Bayan tabbatar da kalmar da aka karɓa, walat ɗin Fitowa zai buɗe.
Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-matakiLokacin shigar da walat ɗin Fitowa, kuna buƙatar shigar da kalmar wucewa, don haka yana da mahimmanci kada ku manta da shi. Mataki 5. Shigar da Exodus akan wayarka. Fitowa yana samuwa don iPhone da Android. Bayan shigar da walat ɗin Fitowa akan wayarka, zai yiwu a daidaita ma’auni na walat ɗin tsakanin PC da walat ɗin hannu.

Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto a cikin Rashanci

Yi la’akari da yadda aka ƙirƙiri Wallet Trust na kuɗi da yawa, wanda mai amfani koyaushe zai kasance a hannu:

  1. Kuna buƙatar shigar da aikace-aikacen Trust Wallet akan na’urar ku.
  2. Shigar da aikace-aikacen kuma zaɓi “Ƙirƙiri sabon walat”, shigar da kalmar wucewa, karɓar sharuɗɗan walat. A wannan mataki, mai amfani zai karɓi kalmar sirri – haɗin kalmomi 12. Yana da mahimmanci don adana shi, in ba haka ba za ku rasa damar shiga walat ɗin ku .Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  3. Wasu tsabar kudi za su kasance a cikin tsohuwar walat. Mai amfani zai iya amfani da su, da kuma cire waɗanda ba dole ba, ko ƙara waɗanda kuke buƙata. Don haka, don ƙara ETC, kuna buƙatar danna kan “Ƙara Tokens”. Shigar da “ETC” a cikin mashigin bincike; danna maɓalli don ƙara tsabar kuɗi. Je zuwa menu na baya.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  4. Shi ke nan! Yanzu ana iya amfani da walat ɗin ETC. Kuna buƙatar danna shi a cikin jerin tsabar kudi, danna “Samu” don ganin adireshin walat ɗin ku.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  5. Ana iya amfani da wannan adireshin don hakar ma’adinai. Hakanan zaka iya canja wurin kuɗin cryptocurrency ku zuwa wasu walat ko musanya.

Yadda ake fara walat ɗin crypto hardware

Irin wannan walat ɗin wata na’ura ce daban wacce ke kama da kebul na USB, wanda ke buƙatar haɗi zuwa kwamfuta don aiki. Idan mai amfani ya yi hasarar ko ya lalata na’urar su, za su iya siyan sabuwa kuma su shiga bitcoins. A ƙasa zaku iya ganin tsarin kafa jakar jakar Trezor mai sanyi. Don yin wannan, bi waɗannan matakan:

  1. Sayi na’ura. Yana da kyau a yi wannan kawai akan gidan yanar gizon hukuma – https://trezor.io.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  2. Bayan an karɓa, duba mutunci da cikar marufi. Hologram yana kan marufi don Trezor One kuma a cikin yankin tashar USB-C don T. Don haka, hologram mara kyau yana tabbatar da cewa ba a yi amfani da na’urar ba.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  3. Haɗa walat ɗin hardware zuwa kwamfuta ta hanyar saka kebul a cikin tashar USB na kwamfutar ko kwamfutar tafi-da-gidanka. Bincika cewa an haɗa na’urar daidai: kuna buƙatar danna kan kebul ɗin har sai an ji shiru shiru. Jeka shafin https://trezor.io/start/ kuma shigar da samfurin walat.
  4. Shigar da software na Trezor Bridge. Wannan yana ba da hanyar haɗi tsakanin na’urar cryptocurrency da mai binciken gidan yanar gizo. Software yana aiki a bango kuma baya buƙatar sa baki. Don shigar da software, kuna buƙatar zuwa https://suite.trezor.io/web/bridge/ kuma zaɓi nau’in da ya dace da tsarin aikin ku.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  5. Bayan shigarwa, jira har sai shirin ya gano Trezor Wallet.
  6. Shigar da sabuwar firmware. Ana sayar da sabbin wallet ɗin ba tare da shigar da firmware ba, don haka dole ne ku yi da kanku. Na’urar za ta jagorance ku ta wannan mataki tare da umarnin kan allo.
  7. Ƙirƙiri sabon walat ta danna maɓallin “Ƙirƙiri Wallet”.
  8. Yi madadin ta danna maɓallin Ajiyayyen bayan mintuna 3. Don yin wannan, rubuta ainihin saitin akan katin da aka haɗe zuwa saitin. Wannan jerin bazuwar kalmomi 12-24 ne.

Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki

  1. Nemo sunan na’ura. Dole ne sunan ya wuce haruffa 16.
  2. Saita PIN. Wannan yana kare na’urar daga shiga jiki mara izini. Tsawon lambar PIN da aka ba da shawarar daga lambobi 4 zuwa 6, matsakaicin tsayin lambobi 9 ne.
  3. Ƙara shafi zuwa alamomin burauza. Ta wannan hanyar, ba za ku nemi shi a kan Google kowane lokaci ba kuma ku damu da haɗarin ƙarewa a rukunin yanar gizo na yaudara.
  4. Don haka, ana iya amfani da walat ɗin kayan aiki.

Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki

Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto akan Binance

Don ƙirƙirar p2p, tabo, fiat, bitcoin, ethereum ko wani walat akan Binance, kuna buƙatar yin haka:

  1. Ziyarci www.binance.com kuma yi rajista.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  2. Shafin yana harsuna da yawa, an fassara shi zuwa harsuna 41 na duniya. A saman dama, zaku iya zaɓar yaren da ake so.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  3. Tabbatar da asusu. Wannan hanya tana ba ku damar ƙara ƙimar cirewa kuma ta buɗe damar yin amfani da duk fasalulluka na dandamali.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  4. Shi ke nan. Bayan kammala aikin da aka bayyana, duk wallet ɗin Binance za su kasance. Adireshin kowane walat na cryptocurrency akan Binance ana buɗe shi ta hanyar asusun sirri.

Muhimmanci! Lokacin canja wurin cryptocurrencies, dole ne ka zaɓi hanyar sadarwa iri ɗaya don canja wurin bayanai. In ba haka ba, ana iya yin asarar tsabar kuɗi.

Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin cryptocurrency akan na’urar Android

Don ƙirƙirar walat ɗin bitcoin akan Android, kuna buƙatar bin waɗannan matakan:

  1. Jeka Google Play Store.
  2. Nemo app ɗin da kuke so, kamar Trust Wallet.Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin crypto cikin aminci, da sauri da sauƙi - umarnin mataki-mataki
  3. Danna maɓallin “Sabo” kuma zaɓi “Sabon Wallet”.
  4. Danna maɓallin “Ƙara sabon walat”.
  5. Wani taga zai buɗe yana tambayarka don ƙirƙirar madadin. Mataki na gaba zai ba da kalmomi 12 waɗanda za su ba ka damar mayar da vault.
  6. Kuna buƙatar duba akwatin “Na san cewa idan na rasa kalmar sirri ta, zan rasa damar shiga jakata.”
  7. Kwafi magana. Sabis ɗin yayi kashedin cewa kada a ba da lambar ko kalmar sirri ga wasu na uku.
  8. Bincika kalmar sirri ta zaɓar ta daga lissafin a cikin tsari da aka ƙayyade a mataki na baya.
  9. Danna maɓallin “Gama”. Saƙo ya bayyana yana nuna cewa an ƙirƙiri rumbun cikin nasara.
  10. Keɓancewar za ta nuna adadin kadarori mai suna: Multi-Currency Wallet 1.

Yadda ake ƙirƙirar walat ɗin cryptocurrency (Bitcoin, Ether da sauran kadarorin crypto): https://youtu.be/wZYxE2rXQTg A farkon zamanin cryptocurrency, mutane ba su da wani zaɓi – sun ajiye tsabar kuɗin su akan filasha. Yau babu irin wannan matsalar. Kuna buƙatar kawai yin zaɓi tsakanin zaɓuɓɓuka kuma kuyi tunani game da tsaro. Ya kamata ku zaɓi bisa ga abubuwan da kuke so. Alal misali, idan mai amfani shine mai shi kuma yana buƙatar adana tsabar kudi na dogon lokaci, to, ajiyar sanyi ya dace. Idan an shirya ciniki mai aiki, ya kamata ku nemi wallets daga musayar. Ga waɗanda har yanzu suna mamakin wallet ɗin da za su zaɓa don cryptocurrencies, zaku iya zaɓar Wallet Trust ko MetaMask Wallet.

info
Rate author
Add a comment